shafi_banner

Jaket ɗin ƙasa mafi cikakken jagora

Jaket ɗin ƙasa mafi cikakken jagora

 

Ruwan kaka da sanyi

Ruwan kaka yana zagaye bayan zagaye, kuma yanayin a hankali yana yin sanyi.Arewa, ba lallai ba ne a ce, ta riga ta shiga yanayin farkon lokacin sanyi.

Ka ce da wuri ko ba da wuri ba, irin wannan yanayi, duka arewa da kudu lokaci ne don shirya jaket na ƙasa.

Jaket ɗin ƙasaana sawa kowace shekara, amma koyaushe akwai ji dubu -

Wasu sun ce jaket ɗin ƙasa ya isa ya ɗauke su cikin hunturu.

Wasu mutane sun ce jaket ɗin ƙasa ba shi da amfani da gaske, babu juriya ga sanyi.

Me yasa jaket ɗin ƙasa guda ɗaya zai sami ji daban daban?Akwai dalilai guda uku

Zaɓi wankin da ba daidai ba ba daidai ba

A digo na 'yan dubu saukar jaket da gaske ba zai iya zama perfunctory, a yau na gaya muku game da biyu ko uku abubuwa saukar jacket!

Me yasa jaket na ƙasa ke kiyaye ku dumi

Tufafin ƙasa rigar ƙasa ce mai cike da kayan ƙasa.

Asalinsa shine jaket da aka yi da masana'anta mai ruwa da iska wanda aka nannade da fulawar tsuntsu, ta yin amfani da kauri mai laushi don kulle cikin zafin namu kuma kada mu bar shi ya tsere cikin sauƙi.

Saboda haka, saukar jaket shagginess kai tsaye kayyade dumi sakamako nakasa jacket.

Yadda za a zabi damakasa jacket?

Da farko dai, alamar wankin da tambarin jaket ɗin ƙasa suna kama da abun ciki, adadin cikowa, abin sha……

Abun ciki na abun ciki

Kusan babu 100% tsaftataccen jaket a kasuwa.Yawancin su an yi su ne da cakuda ƙasa da gashin tsuntsu.

Down yana da alhakin kiyaye dumi, gashin fuka-fukan suna da alhakin riƙe kasusuwa da tsokoki na jaket na ƙasa, kuma abun ciki shine rabo na ƙasa a cikin dukan jaket.

Mafi girman abun ciki na cashmere, mafi kyawun sakamako mai zafi na jaket na ƙasa, da kuma raguwar abun ciki na cashmere na jaket ɗin ƙasa, ba wai kawai nauyi ba, amma har ma da raguwa mai yawa.

Har ila yau, jaket ɗin ƙasa yana da sarkar raini, abun ciki na ƙasa da 50% yana ƙasan sarkar raini, ainihin ba za a iya kiran jaket ɗin ƙasa ba, ɗan ƙaramin ingancin abun ciki na 70%, da ingancin jaket ɗin ƙasa. ya fi 90%.

Digiri na juyi

An faɗi a sama cewa aikin thermal na saukar da jaket yana ƙaddara ta yawan adadin kuzari.A cikin yanayin adadin adadin da aka cika, mafi girma da puff, mafi kyawun aikin thermal.

Jaket ɗin ƙasa a kasuwa gabaɗaya an raba su zuwa 550,600,700,800 da 900.

To me wadannan lambobin ke nufi?

"Akwai ma'auni na musamman a duniya, yana nufin a ƙarƙashin wasu yanayi kowane oza (gram 30) na ƙimar inci cubic 30, ɗauki 600 misali, wato, oza na ƙasa na inci 600 cubic shine 600"

A cikin Ingilishi a sarari, mafi girman lambar, da dumin jaket na ƙasa.

Idan kuna buƙatar ƙasa mai laushi, dole ne ku zaɓi masana'anta mai hana ruwa da danshi, don tabbatar da ingancinsa.

Ƙarfin cika tari

Da alama akwai bambancin kalma tsakanin abun cikin cashmere da abun cikin cashmere, amma a zahiri sun bambanta sosai.

"Cikakken adadin" yana nufin nauyin gram na ƙasa, wanda shine kawai nauyin da aka cika da jaket na ƙasa.

Ba za a raina wannan a matsayin fihirisar siga ba.Ko da abun ciki na jaket na ƙasa yana da girma sosai, amma adadin cika yana da ƙananan ƙananan, zai shafi tasirin dumi.

"

Duk da haka, adadin cika ba shine cikakkiyar darajar ba, zai bambanta bisa ga tsawon jaket na ƙasa, kuma ana iya daidaita shi da sauƙi bisa ga bambance-bambancen yanki.

Alal misali, a kudu, dogon jaket da aka cika da kimanin gram 100 na iya isa, amma ga arewa, gajeren jaket na iya buƙatar fiye da 200 grams.

Dubi ji na ɓangaren karammiski

A cikin zaɓin jaket na ƙasa ba za a iya kallon bayanan kawai ba, amma kuma kalli ji, saboda wasu kasuwancin mara kyau don adana farashi a cikin jaket ɗin da ke ƙasa za a cika su cikin wasu ƙananan shaƙewa.

A hankali knead da jaket ɗin da hannunka, idan kun ji motsin hannu, ko kuma a fili za ku iya jin cika gashi, yana tabbatar da cewa ƙazantattun ƙasa sun fi yawa, ingancin ba shi da kyau.

Kamshin kamshi

Kamshin jaket na ƙasa gabaɗaya yana da sharuɗɗa guda biyu:

Na farko, fasahar sarrafa wannan ƙasa ba ta kai daidai ba, ko kuma kayan da ake amfani da su sun haɗu sosai, kuma dandano ya kamata a dogara da shi don rufe ƙamshin kayan ƙasa.

Na biyu, zabin ciko shi ne eider down, saboda halaye iri-iri (dawa suna cin ciyawa, agwagwa suna cin komai), kamshin eider saukar zai fi girma.

Eider saukar da Goose saukar da tasiri ba kawai dandano ba, har ma da rayuwar sabis.Gabaɗaya, rayuwar eider down ta fi na eider down, wanda zai iya kai shekaru 15, yayin da eider down yana da kusan shekaru 10.

Wato, ji mai kyau Goose down jacket shine mafi kyawun zaɓi.

Don taƙaitawa: abun ciki na ulu ya fi 50%, game da 70%, abun ciki na ulu yana kusan gram 130 (a kudanci), kuma puffer ya fi 600 shine jaket ɗin da ya dace da dumi.

Yadda mutane ke zabar jaket a arewa da Kudu

A duk lokacin sanyi ana fara yaki tsakanin arewa da kudu, kuma mafi shaharar hujjar ita ce bangaren wane ne sanyi.

Tabbas, sanyi a arewa ya fi wuya fiye da sanyi da rigar sihiri na kudu, wanda ke buƙatar jaket mai dumi.

Gabaɗaya magana, mutanen Kudu suna sanya jaket a kowace rana, kawai suna buƙatar dumi kuma ba sa buƙatar tsayayya da sanyi.Sun zaɓi ƙasa da jaket ɗin da ke da kusan digiri 600, fiye da abun ciki na cashmere sama da 60% da kusan 250g abun ciki cashmere.

Zai iya biyan buƙatun ku na yau da kullun kuma ya adana ƙarfin wuta na walat ɗin ku.

Amma ga arewa, wannan mataki na kasa jacket ne kadan bai isa ba, musamman 'yan'uwa mata da suke son waje wasanni, dole ne su zo da sanyi saukar jacket, irin su puffer na 700, abun ciki na 80%, abun ciki na. 250g ko makamancin haka don sanya ku juriya mai sanyi sosai.

# Hanyoyi 10 don saukar da jaket #

Bugu da dumi da tsada saukar jaket ba zai wanke ba zai kula, guda zai rasa zafi, cewa takamaiman yadda za a yi?

Game da wanka

Guji hanyar wankewa mara kyau:

1. Kada a bushe mai tsabta, ba zai yi laushi ba.2. Kada a yawaita wanke shi, ba zai yi dumi ba.3.Kada a shiga rana, za ta shude.4. Kar a sanya shi a cikin injin wanki, zai fashe.5. Kada a wanke da ruwan zafi mai zafi, zai ɗaure ƙulli.6. Kar a rinka murzawa da shafa, za ta lalace.

SAMU hanyar wankewa daidai:

1.

Jiƙa jaket ɗin ƙasa a cikin ruwa ƙasa da 30 ℃.

A tsoma goga a cikin wankan wanki na tsaka tsaki ko ƙasa da sabulun gashi kuma a shafa tabon a hankali.

A zuba ruwan ruwan inabin da ake ci tare da murfi a zuba cikin ruwa.A jika na tsawon mintuna 5-10 sannan a matse ruwan ya bushe.

2.

Ɗaya daga cikin dabaru don yin saukar da jaket ɗin na dogon lokaci shine kada ku wanke su idan za ku iya, don haka idan kun sami tabo a kan jaket ɗinku da gangan, kawai ku shafa adadin abin da ya dace don tabo.

Bari ya zauna na minti 3-5, sa'an nan kuma shafa shi da rigar rigar

3.

Idan da gaske ba kwa son wanke su da hannu, zaku iya sanya jaket ɗin ku a cikin jakar raga sannan ku jefa a cikin injin wanki.

Ga sirrin wankin na'ura da ke sa ku lumshewa.Jefa ƙwallon tennis a cikin wanka.

Ƙwallon wasan tennis zai kasance a cikin aikin bushewa tufafi, kullun tufafi, don kauce wa kullun jaket na kasa, tarawa da sauran yanayi.

Game da bushewa

Rataya a cikin wani wuri mai iska don bushewa, idan kuna jin tsoron nakasawa, zaku iya amfani da ratayen riguna guda biyu suna shimfida lebur oh ~

Game da ajiya

Rataya jaket ɗin ku a cikin jakar da ba saƙar ƙura lokacin da ba a sa ba.Jefa mothballs guda biyu a ciki don hana kwari shiga. Ka tuna a ajiye shi a bushe, sanyi da wuri mai numfashi.

Idan kun sami m, za ku iya shafa wurin da aka bushe da barasa, shafa shi da tawul mai laushi sannan ku bar shi a wuri mai sanyi, mai iska don bushewa.

Game da Kulawa

Na yi imanin cewa mutane da yawa sun ci karo da shi, amma kuma na yi imanin cewa yawancin mutane ba za su yi amfani da shi daidai ba.

Kula da guje-guje na karammiski kada ku ja daga, don guje wa fitar da ƙarin ƙasa.

Abu na farko da ya kamata ka yi idan ka sami gashin gashi mai gudu shine yanke gashin fuka-fukan da aka fallasa, sannan a hankali shafa masana'anta da yatsunsu don mayar da shi zuwa girmansa na yau da kullun, sannan a yi amfani da gogen ƙusa don rufe gashin da ke gudana.

Idan akwai ƙananan adadin gudu, kawai a hankali cire masana'anta na ƙasa kuma bari ƙasa ta koma ciki.

Soyayya34

An kafa Ajzclothing a cikin 2009. An mai da hankali kan samar da sabis na OEM masu inganci na kayan wasanni.Ya zama ɗaya daga cikin masu samar da kayayyaki da masana'antun fiye da 70 masu sayar da kayan wasanni da masu sayar da kayayyaki a duk duniya.Za mu iya samar da keɓaɓɓen sabis na keɓance lakabin don leggings na wasanni, tufafin motsa jiki, rigar wasanni, jaket ɗin wasanni, rigunan wasanni, T-shirts na wasanni, tufafin keke da sauran kayayyaki.Muna da sashin P&D mai ƙarfi da tsarin sa ido na samarwa don cimma kyakkyawan inganci da ɗan gajeren lokacin jagora don samar da taro.


Lokacin aikawa: Dec-06-2022