shafi_banner

samfurori

Sabbin kayan kwalliyar mabuɗin maɓalli na al'ada

Takaitaccen Bayani:

Siffofin:

-An yi shi da nailan kuma 100% mai jure ruwa

- Rufe zik din da aljihun zik din mabuɗin

-54 da aka sanya maɓallai 3D daban-daban
-Tarfafa cuffs

- unisex


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani:

1.Our sa hannu baki da kuma launin toka keyboard jacket aiki ne na fasaha a kanta. An gina jaket ɗin daga maɓallan padded 3D da aka sanya 54 daban-daban.

2.Jaket ɗin yana da cikakkun bayanai kamar su aljihun zik ɗin maɓalli, maɓallin zik ɗin maɓalli na hash, da kugu mai daidaitacce. Anyi daga nailan kuma mai jure ruwa.

Amfaninmu:

1.Our factory ƙware a samar da puffer jackets da kasa Jaket. Ƙungiya mai kyau don taimaka muku wajen keɓance jaket ɗin da kuke buƙata.
2.Our factory sau da yawa cooperates tare da brands, don haka muna da ikon samar da jerin styles.
3.Za mu iya taimaka maka don bayyana tambarin ku a kan tufafi ta hanyoyi daban-daban, irin su kwafi, kayan ado ko tambari.
4.Dedicated takardun aiki abokan aiki sun haɗa da samar da tsari. Yi samfurori da sauri da kayayyaki masu yawa. Manyan ingantattun ingantattun ma'aikata suna sarrafa ƙarancin ƙarancin ƙima. Kayayyaki masu arha da sufuri.
5.We iya samar da mafi matching samfurin a gare ku bisa ga kasafin kudin. Idan kuna son keɓance manyan tufafi ko na tattalin arziki, za mu iya saduwa da ku.
6.Professional patternist tawagar don ci gaba da tufafi da kyau siffar. Ƙwararrun ƙungiyar QC don tabbatar da ingancin samfurin ku. Bayarwa da sauri.Mai sana'ar Tufafi.Karɓa OEM.

 

Halin samarwa:

   Jaket ɗin maɓalli (2) Jaket ɗin maɓalli (1) Jaket ɗin maɓalli (11) Jaket ɗin maɓalli (10)

FAQ:

1.I am sabuwar halitta iri, za mu iya hada kai? Ee, Zan iya taimaka muku gina alamar ku.
2.Za a iya yin komai na al'ada? Ee, ko tambari ne ko tsari, ko salo ne ko cikawa, ko masana'anta ne ko kayan haɗi, ana iya keɓance shi gwargwadon bukatunku.
3.Ta yaya zan iya duba ingancin samfurin? Muna ɗaukar hotuna don tabbatarwa, ko taɗi na bidiyo don nuna muku samfurin ko aika muku don bincika muku samfurin.
4.Wane hanyoyin biyan kuɗi kuke tallafawa? Muna goyan bayan hanyoyin biyan kuɗi na gaba ɗaya, idan kuna da buƙatun hanyar biyan kuɗi na musamman, da fatan za a tuntuɓe mu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana